สาย
|
จาก - ไปถึง
|
เส้นทางผ่าน
|
101
|
บางแค - โพธิ์ทอง
|
ตลาดบางแค
เพชรเกษม ท่าพระ
อินทรพิทักษ์ วงเวียนใหญ่
สุขสวัสดิ์ ธนบุรีปากท่อ
ตลาดโพธิ์ทอง |
102
|
สามแยก - ปากน้ำ
|
สามแยก
พระราม 4 คลองเตย อาจณรงค์
สุขุมวิท บางนา ตลาดปากน้ำ |
103
|
นนทบุรี -
ตลาดพลู
|
นนทบุรี
พระราม 6 จรัญสนิทวงศ์ บขส.สายใต้ ท่าพระ
เพชรเกษม เทอดไท ตลาดพลู |
104
|
ปู่เจ้าสมิงพราย
- กม.8
|
ปู่เจ้าสมิงพราย
บางนา สุขุมวิท อโศก
เพชรบุรีตัดใหม่ คลองตัน
ม.ราม บางกะปิ คลองกุ่ม กม.8 |
105
|
บางกระดี่ -
สำเหร่
|
บางกระดี่
ธนบุรีปากท่อ สุขสวัสดิ์
ตากสิน วงเวียนใหญ่
ลาดหญ้า เจริญนคร สำเหร่ |
106
|
เทเวศร์ - ม.รามฯ
|
เทเวศร์
ราชสีมา นางเลิ้ง ราชเทวี
ประตูน้ำ เพชรบุรีตัดใหม่
พระโขนง คลองตัน ม.รามคำแหง |
107
|
วงเวียนใหญ่ - สวนลุม
|
วงเวียนใหญ่
ลาดหญ้า คลองสาน เจริญนคร
สะพานสาธร ถนนสาธร สวนลุม |
108
|
ดอนเมือง -
คลองเตย
|
ดอนเมือง
สะพานลอยลาดพร้าว สุทธิสาร
ดินแดง ทางด่วนพิเศษ คลองเตย |
109
|
หัวลำโพง -
ม.รามฯ
|
หัวลำโพง
ถนนพระราม 4 สุขุมวิท
มหาวิทยาลัยรามคำแหง |
110
|
นนทบุรี -
ดอนเมือง
|
นนทบุรี
ติวานนท์ แคราย งามวงศ์วาน
พหลโยธิน อนุสาวรีย์
หลักสี่ ดอนเมือง |
111
|
วงกลมวงเวียนใหญ่
|
วงเวียนใหญ่
เทอดไท ร.พ.พระปิ่นเกล้า
มไหสวรรค์ บุคคโล เจริญนคร
รพ.สมเด็นเจ้าพระยา ลาดหญ้า
วงเวียนใหญ่ |
112
|
ม.ราม - นนทบุรี
|
ม.ราม พระโขนง
คลองตัน ถ.วงแหวน พหลโยธิน
งามวงศ์วาน ติวานนท์
ประชาราษฎร์ นนทบุรี |
113
|
หัวลำโพง -
มีนบุรี
|
หัวลำโพง
สามย่าน ราชเทวี ประตูน้ำ
เพชรบุรีตัดใหม่ ม.ราม
สุขาภิบาง 3 มีนบุรี |
114
|
ถนนตก - ม.ราม
|
ถนนตก
เจริญกรุง ลิ้นจี่ จันทร์
รัชดาภิเษก พระราม 4
สุขุมวิท พระโขนง คลองตัน
ม.รามคำแหง |
115
|
สาธร - คลองจั่น
|
สาธร
เจริญกรุง สีลม พระราม 4
พระโขนง คลองตัน สุขาภิบาล
1 คลองจั่น |